Ku saki kudi ko in kore ku-Zulum ga bankuna
Gwamnan Jihar Borno da ke arewa maso gabashin Najeriya, Babagana Umara Zulum, ya gargaɗi bankunan kasuwanci a jihar cewa …
Gwamnan Jihar Borno da ke arewa maso gabashin Najeriya, Babagana Umara Zulum, ya gargaɗi bankunan kasuwanci a jihar cewa …
Ƙungiyar ‘yan awaren IPOB masu fafutikar kafa ƙasar Biafra da ke kudu maso gabashin Najeriya, ta ce ba ta …
Ministan ƙwadago na Najeriya Chris Ngige ya ce nan ba da jimawa ba gwamnatin tarayya za ta bayyana ƙarin …
Wasu sarakunan gargajiya uku sun gurfana a gaban kotu kan zargin sayar da wata gona ba tare da sanin …
Tsohon gwamnan babban bankin Najeriya, CBN, kuma mai martaba Sarkin Kano na 14, Muhammad Sanusi, ya bukaci ‘yan Najeriya …
Jarumi kuma mawaƙi a masana’antar shirya finafinan Hausa ta Kannywood, Adam A. Zango, ya yi wa ‘yan’uwan sa ‘yan …
Wani dandazon mutane ya yi wa wasu makiyaya kisan rubdugu a Jihar Kaduna da ke arewacin Najeriya bisa zargin …
Ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar APC mai mulkin Najeriya, Bola Ahmed Tinubu, ya musanta zargin da ake yi …
Babbar kotun tarayya da ke zamanta a Abuja, a yau Talata ta baiwa Hukumar Ƴan Sandan Farin Kaya, DSS …
Alhaji Tukur Mamu, jagoran masu sasantawa tsakanin ‘yan bindiga da fasinjojin da aka yi garkuwa da su a jirgin …