
Ɗan takarar gwamnan Katsina a APC zai ɗauki Tunde a mataimaki
Dikko Radda, wanda ya lashe tikitin takarar gwamna na jam’iyyar APC a Jihar Katsina, zai ɗauki ɗa kuma makusanci …
Dikko Radda, wanda ya lashe tikitin takarar gwamna na jam’iyyar APC a Jihar Katsina, zai ɗauki ɗa kuma makusanci …
Jam’iyyar NNPP ta Fitar da Abba Kabir Yusuf da Aminu Abdussalam a Matsayin Yan takarar gwamna da Mataimaki bisa …
Labarai daga Najeriya suna bayyana yadda Hokumar yaƙi da cin hanci da rashawa a Najeriyar (EFCC) ta cafke Akanta …
A daren jiya yan bindiga sun shigo garin ƙarfi dake ƙaramar hukumar Takai a Jihar Kano inda suka kashe …
Tsohon gwamnan jihar Kano kuma Sanata mai wakiltar Kano ta tsakiya, ya yi watsi da gayyatar da aka yi …
Tsohon Gwamnan Kano, Sanata Rabi’u Musa Kwankwaso ya ce jam’iyar NNPP na maraba da kowa, inda ya ce kofa …
Shugaban Najeriya Muhammadu Buhari ya ce ‘yan bingigar da sukan sace fasinjoji a wani jirgin da ke kan hanyarsa …
Sadiq Abdullahi, ɗan gidan Farfesa Ango Abdullahi, Jagoran Ƙungiyar Dattawan Arewa, NEF l, ya shaƙi iskar ƴanci daga hannun …
Gwamna Dr Abdullahi Umar Ganduje na Jihar Kano ya haramta liƙa hotuna da ɗaga tutocin siyasa a yayin bukukuwan …
Ƴan fashin daji sun ɗauke mata da ƴar ta bayan sun gama raba wa marasa ƙarfi zakkar Ramadan a …