
Putin ya haramta wa Firayi Ministan Birtaniya shiga Rasha
Rasha ta haramta wa Firaministan Birtaniya Boris Johnson shiga ƙasar saboda matsayin da Birtaniya ta ɗauka a yaƙin Ukraine. …
Rasha ta haramta wa Firaministan Birtaniya Boris Johnson shiga ƙasar saboda matsayin da Birtaniya ta ɗauka a yaƙin Ukraine. …
Gwamnan Jihar Kogi, Yahaya Bello, ya ce zai ɗauki mace ta yi masa mataimakiya idan jam’iyar APC ta tsaida …
Tsohon Limamin masallacin Apo Legislative Quarters da ke Abuja, Sheikh Nuru Khalid, wanda aka fi sani da Digital Imam, …
Wata babbar kotu a Kano ta sake aikewa da Mubakar Bala zuwa gidan gyaran hali, saboda ci gaba da …
Sheikh Abubakar Giro Argungu yace yan PDP ku kwantar da hankali ku bana kowa bamuwa kamfen. Babban shehin malamin …
Gwamnan Kaduna a Najeriya Nasir El-Rufa’i ya ce watanni biyu kenan da suka samu bayanan sirri daga jami’an tsaro …
Gwmnatin tarayya ta bayyana cewa ya kamata talakawa su tarawa yan uwan su kudi da harin jirgin kasa ya …
Wasu ’yan bindiga sun kai hari a kauyaku tara na Karamar Hukumar Giwa ta jihar Kaduna inda suka kashe …
Wata kotu a Gwagwalada a Abuja, a yau Alhamis, ta yanke wa wani ɗalibi, Hilary Yunana, ɗan shekara 19 …
A ranar Asabar da ta gabata ce dai al’ummar ƙauyen Vom da ke lardin Vwang a Ƙaramar Hukumar Jos …