Gwamnatin Tarayya za ta jinginar da filayen jirgin Abuja da Kano
Gwamnatin Najeriya ta amince a jinginar da filin jirgin saman Nnamdi Azikiwe da ke Abuja da kuma Mallam Aminu …
Gwamnatin Najeriya ta amince a jinginar da filin jirgin saman Nnamdi Azikiwe da ke Abuja da kuma Mallam Aminu …
Wani da ’yan bindiga suka kai hari gidansu da nufin yin garkuwa da mahaifinsa a Jihar Kano ya yi …
Kotun Ƙoli ta tabbatar da Ademola Adeleke a matsayin cikakken zaɓaɓɓen gwamnan jihar Osun. Kwamitin alkalai na mutum biyar, …
Hukumomin Saudiyya sun kama wani ɗan Najeriya ɗaya da ‘yan Saudiyya uku bisa zargin safarar hodar ibilis da ta …
A yau Asabar ne za a ba Sabon Sarkin Birtaniya, Sarki Chales sandar mulki. Shugaban kasa Muhammad Buhari ya …
Wata kotu a Birtaniya ta daure Sanata Eke Ekweremadu a gidan yari na shekara 10 da wata 6. Haka …
Rundura ƴan sanda a jihar Kano sun sanar da kama matashin nan Ibrahim Musa da ake zargi ya kashe …
A yau ne kotun hukunta manyan laifuka ta Old Bailey da ke Birtaniya za ta yanke wa tsohon mataimakin …
Wani ɗalibi ɗan ƙasar Nijar ya rasu a hanyar komawa gida daga Sudan bayan an kwaso su yayin da …
President-elect Asiwaju Bola Ahmed Tinubu has expressed sorrow over the passing of his long-term political associate and elder statesman, …